PGA TỔNG HỢP KINH NGHIỆM VÀ NHỮNG ĐIỀU CẦN CHÚ Ý KHI ĐI CHECK PGA !!!

Thảo luận trong 'Kiều Nữ PG và Đại Gia Hà Nội' bắt đầu bởi Nhị Thiếu Gia 89, 8/12/18.

1. Nhị Thiếu Gia 89

Nhị Thiếu Gia 89 Dậy Thì Verified
    32/57

Kinh nghiệm tìm kiếm PGA cũng như gặp PG?

Chào anh em ! Nhị Thiếu Gia Hôm nay sẽ chia sẻ cho anh em kinh nghiệm kiếm PGA cũng như khi gặp PGA cho anh em nào chưa biết về thể loại này , hay tập tành về PGA . Hơi dài nhưng đây là tâm huyến của mình để anh em có kinh nghiệm hơn , tránh được những rủi ro ko đáng có khi đi chơi PGA làm sao để anh em có thể thỏa mãn nhu cầu cá nhân cho anh em

I.TÌM KIẾM SUP ? LÀM SAO KIẾM ĐƯỢC SUP CHUẨN ?

1 . SUP là gì ?
    Sup là viết tắt của Supervisor . là những người giám sát , quản lý PG . Nhiệm vụ của SUP là tìm kiếm PGA xinh ngon cho khách , quản lý PG và cầu nối giữa PG và Khách hàng . Nên khách hàng kiếm được 1 SUP chuẩn cũng như có tâm trong công việc cũng tương đối khó , đỏ thì gặp SUP ngon còn không dính SUP lởm thì mất thời gian cũng như tiền bạc .

Khách hàng điều đầu tiên khi kiếm PGA đó là tìm SUP (người quản lý PG) để kiếm SUP không khó nhưng iếm SUP làm việc có tâm thì cũng khá là mất thời gian , nhiều anh em phải đánh đổi thời gian và tiền bạc mới có kinh nghiệm để tìm và chắt lọc . Nên mình viết bài này để anh em tham khảo kinh nghiệm kiếm SUP , cũng như tìm kiếm cho mình 1 SUP tốt và tránh được những SUP vớ vẩn không chuẩn. Vậy tìm SUP thế nào cho chuẩn thì a em nên đọc qua bên dưới .

1 . Thái độ của SUP :
    Thường các bạn sẽ cảm nhận ngay từ đầu được SUP đó có ok không đó là thái độ của SUP với khách hàng : SUP nhiệt tình trả lời câu hỏi cũng như thắc mắc của khách hàng hay không , nhiệt tình tư vấn cho khách hay không . Thường khách hỏi 1 có khi SUP sẽ trả lời 3 4 cũng như hỏi nhu cầu của khách hàng . Nhiều SUP làm việc lâu năm khách hàng hỏi nhiều thì trả lời hời hợt cũng như khó chịu , thái độ với khách thì có vẻ SUP đó không ổn dù biết rằng SUP đó làm lâu năm.

2. Gửi tiền cọc trước .

SUP yêu cầu cọc trước . Đối với những SUP như này khách hàng , anh em cần cẩn thận và chú ý có thể là thành phần lừa đảo . Luật bất thành văn từ xưa đến nay rồi là : Tiền trao thì cháo múc . Chả tin tưởng được bố con thằng nào cả . Nên cứ phải người thật việc thật cho dễ làm việc . Khách hàng gặp PG đưa tiền luôn rồi bắt đầu vào việc. Khách hàng CK trước khi đã làm việc với SUP rồi và có sự tin tưởng tuyệt đối thì hẵng CK không thì cứ gặp PG thanh toán cho lành .

3. Hình ảnh + Số đo của PG :

Thường khách hàng sẽ bảo SUP gửi ảnh cũng như thông tin cơ bản về số đo 3 vòng của PG . Thường SUP giờ toàn kiếm PG trên mạng rồi PG đọc số đo cũng như gửi ảnh cho SUP . Nhưng rất nhiều PG đọc số đo không chuẩn, và không có xác thực từ SUP nên rất nhiều SUP không biết rõ số đo chuẩn của PG . Nếu SUP là người làm việc chuẩn sẽ bảo PG mua thước dây đo , hoặc thiết thực nhất là gặp mặt PG và đo số đo 3 vòng . Hình ảnh PG gửi rất lung linh do sử dụng phần mềm , nhìn em nào cũng mịn màng trắng trẻo nhưng thực tế thì khác hoàn toàn . Ví dụ điển hình của mình : Hình anh của PG trên ảnh khá nuột , đùi thon mặt mịn nhưng gặp thì lại trái ngược lại , Đùi quá to , và mặt mụn , Báo chiều cao 1m6 nhưng chắc thực tế được 1m58 là căng . Có SUP đọc số đo ngực 92 nhưng khi gặp mình thì ngực chỉ có 82 . Chính vì thế rất nhiều khách hàng gặp PG họ mất cảm tình khi bị lừa mà không biết . Riêng bản thân mình luôn gặp gỡ tự đo số đo 3 vòng cũng như chiều cao , thực tế nhất có thể nên éo có đứa nào qua mặt được mình hết . Trừ trong SG thì phải chụp ảnh toàn thân không che , có đo và cụp ảnh mới được .

4. SUP báo giá PG :
    Định giá PG sẽ dựa trên nhiều yếu tố : Năm sinh , chiều cao , số đo 3 vòng cũng như thái độ phục vụ của PG với khách hàng . Nhiều SUP chỉ nhìn ảnh và PG đọc số đo rồi định giá mà không có kiểm tra , xác thực hay gặp gỡ PG để đưa ra giá hợp lý nhất từ PG . Hiện nay có rất nhiều SUP làm việc không có tâm khi định giá PG quá cao so với thực tế . Ví dụ : Trường hợp mình đã từng gặp 1 PG , em nó là sinh viên mình định giá tầm 4tr nhưng qua SUP định giá 6 triệu khiến PG ảo tưởng về bản thân cũng như làm cho đồng tiền khách hàng bỏ ra rất mất giá trị . Mình cũng từng nhận 1 PG, qua SUP khác đánh giá 5m nhưng khi gặp thì rất bất ổn : mặt thì mụn , bụng thì 66~67 , ngực thì nhỏ , Service và kĩ thì không có . Thì không hiểu tại sao được cái giá 5m dù em nó là sinh viên + non tơ đi nữa nên về bên mình chỉ dám đẩy giá 3.5M và em nó chấp nhận . Với mình thì PG sẽ phải gặp mặt mình và có check trước , mình sẽ yên tâm rằng PG sẽ không ảo cũng như định giá chuẩn nhất . Nhiều PG bảo mình rằng lợi dụng PG chịch Free nhưng mà các em không biết rằng mỗi công việc đều có sự đánh đổi , SUP cần giữ khách và thực tế thì phải làm vậy và khách hàng mới gắn bó lâu dài. Khách hàng họ cần thực tế , có xác nhận chứ không phải treo đầu dê bán thịt chó , đẩy giá không hợp lý .

Với mình đào tạo em nào mình đều khuyên các em rằng : Thái độ phục vụ của em khi gặp khách hàng luôn phải đặt lên hàng đầu , giá mình đưa ra chỉ là một phần nhưng khi PG phục vụ nhiệt tình và khiến khách quý và thích thì em sẽ không bao giờ phải thiệt thòi gì cả , kể cả ngoại hình có đôi chút thiếu lợi thế thì cũng không thành vấn đề , nhưng ngoại hình phải ở mức độ cho phép . . Làm như vậy PG mới có trách nhiệm cũng như công việc của mình làm chứ không phải cứ nằm ra khách chịch mà có tiền được. Nhiều khi khách hàng gặp PG đúng chuẩn giới thiệu cũng như cách phục vụ thì họ còn TIP thêm cho PG nữa chứ đừng nói đến việc chỉ đưa tiền trong báo giá nhưng làm sao cho xứng đáng là được .

CHÚC ANH EM SẼ TÌM ĐƯỢC SUP CÓ TÂM VÀ GIÚP ANH EM CẢM XÚC THĂNG HOA !

II.KINH NGHIỆM KHI ĐI CHECK PGA ?

1 .KHI SETUP GẶP GỠ CAFFE NÓI CHUYỆN
    Anh em sau khi được SUP cho contact cũng như hẹn gặp . Sẽ có 2 hướng gặp PGA
    Anh em muốn tình cảm , có thời gian muốn rủ PGA đi ăn uống caffe gần gũi hơn trước khi Chịc thì mình khuyên anh em nên thế này . Có 2 kiểu PG :
    + Thứ nhất :Chỉ thích gặp trong ks vì nhiều đứa nó sợ gặp người quen , người nhà , hoặc đôi khi là không thích gặp trước cũng tùy.

+ Thứ 2 : PG có nhận đi ăn uống caffe với anh em . Anh em chịu khó gặp ăn mặc lịch sự cũng như thể hiện mình là người có tiền , nói chuyện lịch sự tạo thiện cảm cho các em PG trước . Nhưng anh em nên hiểu rằng giá SUP đưa ra đó chỉ là giá anh em đi khách sạn với PG . Chứ không phải Anh em chỉ cần gửi từng đó tiền rồi muốn em nó đi ăn uống xem phim hay gì mà được . PG cũng cần có thời gian riêng của mình . Khi PG nhận đi gặp café ăn uống thì anh em chủ động gửi tiền caffe hay thời gian đi xem phim bla… bla… tương xứng với thời gian em nó dành thời gian đó cho mình . Thường 500~1000k là thoải mái . Cũng có PG họ không nhận nhưng anh em nào thể hiện phép lịch sự và tỏ ra mình là người có tiền đoàng hoàng thì nên vậy . Sau đó sẽ đi khách sạn nào thì tùy anh em chọn , nói chung nên chọn KS , hotel nào sạch sẽ là ok nhất
    2 . Anh em nào không có thời gian , muốn kín nên hẹn gặp PG ở khách sạn hoặc hotel . Anh em chịu khó trao đổi trước với PG làm sao cho 2 bên đều khớp thời gian. Tránh cao su giữa 2 bên , thời gian không thoải mái sẽ khó chịu .

2 .KHI SETUP TRONG KHÁCH SẠN :
    Khi gặp PG có 2 trường hợp có thể xảy ra là :
    1 . Không ưng , anh em có thể bảo các em về nhưng các anh em nên nhớ , các em cũng mất công đi lại nên gửi tiền café hoặc taxi , thể hiện phép lịch sự tối thiểu. 2.
    2 .Anh em nào ưng thì ok sẽ vào đến việc tiếp theo.

+Trong lúc chờ PGA đến nơi anh em chịu khó tắm rửa kì cọ thật sạch sẽ và thơm tho . Đặc biệt với anh em nào có mùi cơ thể ở tờ rim hay lách thì chịu khó kì cọ ở 2 vùng đó thật sạch sẽ làm sao thơm ho nhất có thể . Anh em nào có mùi hơi thở bia rượu hay hút thuốc thì chịu khó trước khi vào khách sạn nên sắm cho mình 1 phong kẹo bạc hà ăn cho hơi thở thơm to thơm mồm bổ phổi hoặc trong khách sạn có bàn chải đánh thì đánh răng sạch sẽ nhất có thể . PG em nó còn nhiệt tình hôn môi xoắn lưỡi . PG bên mình cũng từng kể rằng : Gặp khách có mùi hôi cơ thể , hay mồm hôi khiến các em khi gặp đã mất cảm tình và cuộc vui sẽ không được thăng hoa như mong muốn.

+ Khi gặp PG anh em nên chủ động đưa tiền Cash trước PG là tốt nhất , hoặc để cash trên bàn cho các em nó yên tâm phục vụ . Nhiều em xin tiền trước anh em nên thông cảm vì rất nhiều trường hợp PG gặp khách vớ vẩn , chơi xong rồi đe dọa PG cũng như không đưa tiền , hoặc không mang tiền muốn chén free nên các bác thông cảm giúp các em nhé . Cứ tiền trao rồi cháo sẽ được múc .

+ Cuộc vui với PGA nó khác với gái gọi . Anh em có rất nhiều thời gian , thời gian các bác trong lúc chờ các em đến đi tắm + vệ sinh sạch sẽ cũng rút ngắn được 15p đầu cho các bác . Nên các bác chủ động tắm trước nhé . Vào gặp PG các bán đừng có vồ vập , đè các em ra chịch . Điều đó là không nên . Tầm 10~15p đầu anh em nên tạo thiện cảm cho PG trước . Bảo PG đi tắm , em nào tắm trước rồi thì ko cần .Sau đó nằm tâm sự hỏi han , không cần hỏi quá chi tiết vì nhiều em cũng không muốn tiết lộ nhiều thông tin quá về bản thân , Tạo sự gần gũi cũng như ngọt ngào , đảm bảo em nào cũng thích và có cảm tình . Vừa tâm sự vừa vuốt ve cho các em có cảm xúc , bím sẽ ướt át hơn . Với những em PGA đã có kinh nghiệm sẽ có kinh nghiệm, có service thì anh em cứ để các em nó phục vụ tận nơi như thượng đế nhé . Còn với những em PG mới , sinh viên mới làm , nhiều anh em nên nhẹ nhàng và tình cảm , có khi mình sẽ là người chủ động trong mọi tư thế cũng như bảo ban các em làm , nhiều em phải nói thì mới BJ anh em nên thông cảm . Nói chung anh em nên xử lý tình huống sao cho hợp lý nhất .
    PGA được hiểu là những em rất sạch , nhưng anh em cũng cần phải tuân thủ nguyên tắc đó là khi đi check PGA đều phải đeo bao cao su khi chơi (trường hợp anh em nào thích chơi trần thì phải có sự đồng ý của em nó , thử gạ em nó và cho thêm tiền xem sao) . Bản thân mình rất thích chơi nhân trần cho sướng nhưng đừng vì 1 phút bốc đồng ngàn năm bốc cứt . Ham hố mà có bệnh tật gì thì anh em tự gây hậu quả cho mình thôi . Còn với mình thì cứ BCS cho lành , vừa an toàn cho bản thân , cũng vừa an toàn cho PG .
    Anh em nào thấy PG phục vụ tốt nếu có điều kiện có thể TIP cho các em thêm 1 xíu để động viên lần sau . Còn anh em nào ko cần cũng được . Đó là tự bản thân quyết thôi .
    Với bất kì PG nào nếu thái độ hay thiếu lễ phép , kênh kiệu thì cho em nó đi về , sau đó phản hồi với SUP , SUP ngon thì sẽ có những đền bù thỏa đáng còn SUP vớ vẩn thì các bác phải rút kinh nghiệm thôi.

Đây là những kĩ năng cũng như những kinh nghiệm cũng như lời khuyên Nhị Thiếu Gia dành cho anh em khi đi check PGA . để làm sao anh em vừa thoải mái , thỏa mãn nhu cầu cá nhân.

Chúc anh em đi chơi vui vẻ và cảm xúc!
    »»»»†««««…Nhị…Thiếu…Gia™»»»»†««««
    Chuyên share PGA , sinh viên tại Hà Nội và Sài Gòn

Chỉnh sửa cuối: 8/12/18
    Bigl, Thich So Ty, ThichKaKe and 50 others like this.
  2. Vina soy

Vina soy Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/57

Đã đọc xong

3. ktdom84

ktdom84 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/226

.

4. ENCORE

ENCORE Dân Chơi Verified
    67/113

bác là sup phải ko share cho em mấy em pga nhé thanks

Badboyysl thích bài này.
  5. trai hien thich gai hu

trai hien thich gai hu Còn trinh Verified
    32/57

Dạ em chào bác, đọc bài viết rất hay của bác, lên em cũng muốn thử một lần gặp đc 1 em PGA
    Em đã đi làm, cũng gọi là có thể gặp được các em này
    Vậy kính mong bác inbox riêng mình vài em và tầm giá được không ạ
    Xin cảm ơn bác nhiều

6. Nhị Thiếu Gia 89

32/57

Tạm thời mình chưa hoạt động bên này . Nên viết bài trước cho anh em tham khảo. Đợt nữa mình sẽ làm mong anh em ủng hộ . Hehee

7. Cuminaloabc

Cuminaloabc Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Tks bác

8. Songoku1995

Songoku1995 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/57

Hay. Thế bác có pja nào share cho ae đi

9. Snail.93

Snail.93 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Rất chi tiết cho newbie. Teng kiu nhiu thiếu gia.

10. daicazing

daicazing Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Đã đọc xong hết bài của bác. Tks bác vì những chia sẻ hết sức bổ ích cho newbie như tôi

11. notreturn

notreturn Biết Quay Tay Verified
    67/113

Nếu bác làm đúng được như những gì trong bài viết thì khỏi lo thiếu khách :D

12. Nhị Thiếu Gia 89

32/57

Nói chung là chia sẻ và viết cho anh em tập tành chơi . Không lại dính mấy em đi nhiều . Nói chung mấy em review nhiều chưa chắc đã là ngon , review nhiều đi nhiều . Khác gì mấy em Cao cấp đâu , dễ ăn trái đắng .

Badboyysl thích bài này.
  13. SANTIMPGA

SANTIMPGA Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

em có xin được 1 bác có info của PGA nhưng bác SUP đó lại bảo em gửi trước 500k phí giới thiệu.
    Em hỏi qua gì thì bảo qua thẻ đt hoặc Ck.
    Em thì ko tiếc 500k nhưng nghe bảo chuyển qua thẻ điện thoại thì em
    cũng thấy nghi nghi.
    theo các bác em có nên tiếp tục cuộc chơi không?

14. Nhị Thiếu Gia 89

32/57

Không chơi . Cứ gặp PG xong rồi hẵng tặng thẻ gì thì tặng.

15. SANTIMPGA

SANTIMPGA Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Dạ em thanks bác.
    Nếu bác có info nào cho em xin với nhé

16. Nhị Thiếu Gia 89

32/57

Mình chưa hoạt động bên này chỉ giúp anh em mới có những kinh nghiệm đi check PGA đúng nghĩa thôi.

notreturn thích bài này.
  17. notreturn

notreturn Biết Quay Tay Verified
    67/113

Khi nào bác hoạt động mình sẽ ủng hộ.

18. vietdevil

vietdevil Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

vâng chờ sup cho hàng ngon, hóng.

19. Nhị Thiếu Gia 89

32/57