Massage Chuẩn REPORT EM 97 98 NDL

Thảo luận trong 'Massage Sài Gòn Karaoke Bar TP HCM' bắt đầu bởi daisongtu, 28/5/20.

1. daisongtu

daisongtu Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    67/113

Dear các đồng dâm
    chuyện là mình đã đi NDL nhiều lần rồi - gặp cả QL Minh và Tùng. thường thì mình thích đi buổi tối hơn. cơ mà mình đi tới đây chỉ là thích gọi đúng 1 số - ko có số đó thì mình về :))
    hôm 18/5 vừa rồi đang xui vụ cv kinh doanh nên đành đi sớm vô NDL lúc trưa tầm 2g 3g chiều, vào lại ko gặp số mình ưng nên đành quất luôn 2 bé , ql gọi 2 em 97 98. nay ngồi rãnh viết cái rp cho NDL
    đánh giá:
    Phòng xông hơi ok. ko bị hôi dơ và nhớt như mấy chỗ đã đi, xài dc cả 2 bên cũng như chức năng của phòng thì ok. thường thì mình thích xông hơi lâu lâu nhưng ngó qua lại thì chưa tới 5p 1 em đã vào
    Nhân Viên: mấy em vui vẻ
    Face theo tui là ok, nhìn có cảm tình. Em cũng tương đối vừa người, mình dây
    97 mặt thon - 98 mặt tròn. 2 em dẽ thương

V1 mịn màng vừa tay, vếu sừng trâu, ti nhỏ
    V2 97 ko lipid nha 98 có chút chút nhưng không đáng kể
    V3 97 vừa vừa người - 98 vỗ đã lắm nha
    V4 mình ko khám phá cũng như húp - cơ mà nhìn chung lai láng

bỏ qua phần nói chuyện đi - tui chỉ đánh giá dịch vụ thôi
    ms khỏe - bt thì mình đi dịch vụ này ko bàn tới ms khỏe cơ mà e 98 tay nghề ms khỏe dc các bro ạ. mấy chiêu bẻ người trong dịch vụ MS KHỎE e này làm đúng kỹ thuật nha - chắc có từng làm ở dv MS Khỏe
    ms mệt - quá được
    2 em cùng làm - thay phiên nhau nhịp nhàng người hôn trên người hôn dưới - hôn từ ghế lên giường xong rồi xuống - chỉ muốn chịch luôn thôi.
    Bác nào đi thì biết bài bánh mình kẹp xúc xích ko - nó đó - em nằm dưới - em nằm trên chà - tui nằm sao? nằm úp chứ sao - rồi thoa dầu vào - coi như tui chỉ nằm yên còn 2 em muốn làm gì thì làm - hôn em này xong thì quay qua hôn e kia. 1 hồi sau thì vào bồn tắm vừa gội vừa thổi kèn tiếp - sau đó em 97 ngồi trên thành ôm hôn từ phía sau - em 98 ngồi dưới bj cho mình - rồi cuối cùng cả 2 em ngồi dưới bồn tắm mình ngồi trên thành bồn - vừa bj - cia - vừa hôn môi tới khi mình ra, phê quá méo nhớ ra trong miệng hay j nữa. xong cái t1
    sau khi đấm bóp các kiểu thì nhào tới cái t2 - các em lại làm tiếp ms nóng lạnh, em định ngồi lên để tui vét mà tui không phản ứng nên thành ra em 97 trường trên ngực xuống - sau đó từ tay trái qua - trong khi đó em 98 thì trường ở dưới - phê vkl ra - cái 2 không biết do tui ra lâu hay do 2 e nó có tình giữ cho ra lâu - tới lúc màn móc chim huyền thoại em 97 ra cả nước trên tay và còn giật giật người thì tui mới ra - sau khi ra thì còn tầm 30p
    nằm chơi chơi chút thôi bận đồ vô đi về + xong xui hết mới biết 97 98 là chị chị em em - biết vậy book thêm 1 vé extra thêm giờ để gạ chịch rồi :))

vé + tip hết 3.360. đi cà thẻ. có cái máy POS của NDL có lúc tui đi đêm mới 9g 10g tối thì 1 thẻ không cà đẻ. dù đều là ATM với debt card, nên cũng hơi sợ vụ này
    Lần sau sẽ đi tiếp dv khác của NDL

tui đó giờ không pr ai cả - không văn chương vài dòng - đi cũng không nói nhiều - được thì đi tiếp không thì không đi cũng không rp chê nên văn chương không dài dòng được mấy bro thông cảm

2. daisongtu

67/113

bài viết đánh sai vài chỗ sửa ntn vậy MOD :(

3. Devilboyiugaisg

Devilboyiugaisg Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Đi matxa dạo này giá cao ghê :)

4. hunter00901

hunter00901 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

tks for rp. mừng bác sướng chym

5. daisongtu

67/113

thanks bác. mà dạo này t h i e n d i a vắng quá bác ạ. toàn là pr vs bánh thôi. bùn

6. hunter00901

hunter00901 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Do hiện giờ cũng xuất hiện nhiều trang thông tin ăn chơi khác rồi, nên member cũng phân tán đi nhiều không tập trung như trước.
    PR với bánh trái là một phần của những nơi ăn chơi như này, quan trọng là độ chân thật thôi bác.

7. daisongtu

67/113

mình thấy ông mod nên cải cách lại page, lấy lại uy tín, kiểu đăng clip chân thật hay hình thật lên chứ cứ kiểu này chả ai chơi nữa đâu bác ạ.

8. belongnhong

belongnhong Mất Trinh Verified
    96/113

thanks report của bác. mình inbox bác có gì bác cho mình hỏi xíu

9. sesshomaruz1

sesshomaruz1 Dậy Thì Verified
    32/57

tks bạn RW rất chân thực tiếc 1 điều thiếu ảnh thị dâm :D

daisongtu thích bài này.
  10. daisongtu

67/113

xin chụp mấy em dc ko ta. mình cũng chưa chụp thử lần nào. có chụp cái phòng

11. kiembantinh_35

kiembantinh_35 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    30/57

Bác ibox mình hỏi xíu với nhé

/** Ads bottom mobile**/