Đà Nẵng [Massage] Quán MT đường TQĐ - Quán mình hay đi khi ko biết đi đâu nữa.

Thảo luận trong 'Khách Sạn - Bar - Karaok - Massage Miền Trung' bắt đầu bởi No_Money, 25/6/20.

Tags:
  1. No_Money

No_Money Biết Quay Tay Verified
    67/113

Rời quán HTGD chạy lên một đoạn nữa là đến chỗ MS thân quen. Một năm mình cũng phải vào đây quyên góp tiền vài ba lần riêng tháng này ra dịch sau khi mở lại thì lần này mình ghé là lần 2 trong tháng (cả kể cả chảy nước mắt vì xót tiền hic).
    Cảnh cũ nhưng người xưa đi hết rồi, 2 lần vô sau khi mua vé vip 200k và bo lock 50k thì toàn được gặp mấy em mới. Không biết chủ nó kiếm gái sao hay vậy mình mà biết chắc mình cũng mở quán MS.
    Đánh giá:
    CSVC: tường kiểu gạch gạch, cũng giường bồn tắm rồi nóng lạnh đủ cả, phòng như phòng ks hoặc nhà nghỉ thôi.
    Đào: không biết nhiều hay ít thấy cũng nhộn nhịp già có trẻ có vừa vừa có.
    Giá vé: vip 200k thường 150k (mình chưa đi 150k bao giờ hôm nào ae đi cho đánh giá nhé)
    Đánh giá em út mình đi:
    Lần 1(tuần trước): em tên Bông từ miền Nam (Tây Đô). Mình đổi em đầu đến em thứ 2 thì gặp em.
    Dáng: Nhỏ nhỏ xinh xinh
    Mặt: trẻ đẹp, dễ thương lắm luôn ý.
    Thâm niên: nghe em nó nói là 1 năm ở đây.
    V1: hệ cam quýt, hàng real nhỏ xinh, chắc bóp sướng. Cứ real là mình thích ko cần quá to.
    V2: có eo gọn ngon
    V3: bình thường, có miếng thịt thừa nho nhỏ
    V chịch: nhỏ khít, lông lá nước nôi ok.
    Service: đấm bóp qua loa thôi, có bj cũng sướng lắm chỉ không điêu luyện thôi.
    Lúc chơi rên ư ử âm thanh thật hifi nghe phê lắm. Cảm giác khi chơi em nó nằm gọn trong lòng mình rất sướng. Chơi xong ngồi nói chuyện vui vẻ rồi mới ra.

Lần 2(đêm qua): em là Mít từ miền Bắc (Vua Hùng). đổi đến em thứ 3 mới gặp em.
    Dáng: múp ngon, da trắng mịn, hinh như không cao lắm tầm 1.53-1.55
    Mặt: duyên và dâm.
    Thâm niên: nghe e nói ở đây mới 1 tháng còn ngoài Bắc thì ko biết.
    V1: hệ cam bưởi, săn chắc bóp rất đã cũng là hàng real luôn nhé.
    V2: Eo hơi mỡ nhưng ko sao.
    V3: Có mông má oki, bóp thấy chắc :).
    V chịch: ngon, nước non tràn trề.
    Service: Có chiêu bú zú mò trym, không thấy bj nhưng mình hôm đó dễ tính nên cũng không hỏi và ko đòi. Có tắm rửa cho khách cọ chùi súng ống các kiểu nhé anh em. Đấm bóp cũng khá bài bản, có cả vặn lưng bẻ cổ khách luôn nghe sợ sợ.
    Lúc chơi sướng lắm các bác ạ. Em nó lúc đầu không rên nhưng lúc sau sướng quá rên ư ử. Phê lên lại cho mình hôn môi nữa chứ ôi hắn đã. Lúc mình nắc mạnh em nó cong cớn người lên ghì chặt lấy mình hic phải nói là hắn phê tận nốc, dốc hết tinh trùng vào bcs :D. Lúc xong mình hỏi em nó sướng không em nó nói sướng lắm mình kêu xạo em nó kéo tay mình rờ bím em nó và nói "thấy j không, sướng mới ra nước nhiều như vậy đó". Hết biết luôn mình chả biết nói sao. 2 đứa tâm sự chút rồi mình trả tiền xong đi ra. Chỉ 1 điểm trừ cho em nó là có vẻ nhác chủ động làm tình thích nằm hưởng hơn có lẽ em nó làm cả ngày mệt. Nói chung là mình hài lòng.
    Lúc ra còn được lock hỏi thăm các kiểu em phục vụ có ok không. ko biết thế nào chứ vây cũng đc.
    Tổng kết thiệt hại:
    Lần 1: 200k vé 50k lock, 500k tip (giá chung là 400k nhưng không hiểu sao hôm đó mình thừa tiền nên bo thêm)
    Lần 2: 200k vé 50k lock, 400k tip (em làm mình cực kỳ hài lòng, rất sướng phê tê nhưng hết xiền rồi nên không bo haha).

Tổng kết: phù hợp cho anh em nhậu nhẹt, xin xỉn thích giải mỏi vai lưng chuyển qua mỏi chân và chym. Cá nhân mình rất thích đi ms vì ms không gian và thời gian thoải mái do có giờ giấc cố định và đặc biệt là không bao giờ nghe tin tin và được thấy các em bấm điện thoại khi hành sự.

Địa chị cụ thể thì ae chịu khó lướt cm nhé. ở đây cũng nhiều ae biết địa chỉ quán. Còn nhắn tin cho mình thì hên xui vì mình cũng ít lên và nhác trả lời tin nhắn lắm.
    Bài dài lời văn lủng củng tks ae đã đọc.

2. haitatday

haitatday Dân Chơi Verified
    97/113

Quán này cùng chủ với MH nhưng giá mềm hơn chút :D

3. binhgio

binhgio Biết Quay Tay Verified
    37/57

TQĐ là đường nào anh em

4. palacio555

palacio555 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

TQD là đường nào

5. haitatday

haitatday Dân Chơi Verified
    97/113

Thích Quả..ng Đứ..c á bác

binhgio thích bài này.
  6. thayhieukute

thayhieukute Biết Quay Tay Verified
    67/113

Ib mình địa chỉ với bác

7. binhgio

binhgio Biết Quay Tay Verified
    37/57

Thanks bác nhiều

haitatday thích bài này.
  8. Cu to lắm 0897

Cu to lắm 0897 Mất Trinh Verified
    37/57

Ôi cái quán ruột của em ngày xưa, đường thích quảng đức, má mỗi lần đi ms e chỉ sợ mỗi con chó của chủ, hắn to vãi nồi, nay có mấy em mới để hôm nào đi đà nẵng ghé thăm mới được, cảm ơn chủ thớt review có tâm lắm, bắn tim

No_Money thích bài này.
  9. trunggai

trunggai Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Đã check em 2, nói chung ổn, nhỏ nhắn, ngoan, giọng nói vua hùng nên lọt tai lắm. Massa bài bản, hj cũng có nghệ thuật đấy, làm tình như người yêu...good.
    Em nó nói mồng 7 này em nó về quê rồi, hơn 1 tháng sau mới vào kia, ae tranh thủ thưởng thức hi...

No_Money thích bài này.
  10. Duongdz

Duongdz Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Chủ thớt giống mình, quán quen hay đi, hỏi bảo tầm 30 nv!

11. No_Money

67/113

Công nhận chơi em nó phê. Thích nhất cái lúc đc e ý cho hôn môi như chơi người yêu vậy.

12. Raperxyz

Raperxyz Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Vừa đọc xong phi đi ngay và về viết rp cho nóng nè các bác. Mình ở bên ST, chạy lên TQD xa bỏ mịe nhưng vì kiếm chỗ lạ lạ nên đi thử cho biết. Em út từ từ nói sau nhưng công nhận cách thiết kế của quán với thái độ dàn nhân viên mình ưng bụng hết sức :). Phòng thì như phòng nhà nghỉ, bình thường. Mình nghe bác thớt quảng cáo e Bông nên kêu nhưng số xui, e nó vừa đi khách 5' trước mà mình thích giọng miền Tây hơn nên kêu locker bố trí cho 1 e miền Tây. E mình đi tên Ngọc, hơi mũm mĩm và cứng 1 tí nhưng mặt xinh (do mình cũng lớn tuổi với lại gu thẩm mỹ mỗi người mỗi khác nên các bác kệ mẹ phần đánh giá nhan sắc của mình đi nhé). Tay nghề mát xa ổn so với các quán có chịch (đừng so với Sam T hay Minh ĐN nhé). Thư giãn nhiệt tình. Thật sự là mình check hàng hay đi ms không nhiều nhưng cũng kha khá nhưng lần đầu gặp em BJ miệt mài và nói trước là khi nào a muốn đeo bao thì nói, sau đó ngậm ciu không mệt mỏi như vậy (vì mình khoái được bj hơn). Phần còn lại thì như nhau, khác mỗi thời gian dài ngắn nên chắc không cần tả :). Nói chung bé này nhiệt tình, bj và làm tình tốt nhưng âm thanh không sống động lắm (chắc do mình yếu, ko đưa e lên đỉnh nổi hoặc 10h đêm e nó làm nhiều cmnr).
    Thiệt hại: 200 tic (éo thấy giới thiệu vé 150) + 50 lock + 400 tip.
    Đánh giá: ok, có thể sẽ quay lại (mỗi tội xa bỏ mịe)

No_Money thích bài này.
  13. No_Money

67/113

Bác nhiệt tình quá. Tận bán đảo qua cũng 12-15km chứ có ít đâu. Nói chung mình viết rp theo cảm nhận bản thân thôi. Bác vui là đc rồi hehe.

/** Ads bottom mobile**/