500K NTĐ Nghỉ [Hoàng Ngân] Gái gọi Hoàng Yến 5748 - Hotgirl siêu V3 , mông vú bướm căng đét.

Thảo luận trong 'Gái Gọi Nguyễn Thị Định - Hoàng Ngân' bắt đầu bởi ACMB39, 29/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ACMB39

ACMB39 Xem Sex Lần Đầu NCC VIP
    2/57

Gái gọi Hoàng Yến 5748 : hotgirl siêu V3, hàng mới tinh đón tết.
    https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-hoang-yen-57482-hotgirl-sieu-v3-hang-moi-tinh-don-tet/

Nghệ danhHoàng Yến 5748
    Giá500k/shot
    Loại hàngGái gọi Hà Nội
    Số điện thoại- Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.com
    Nhà nghỉ150k/2h
    Khu vựcHoàng Ngân
    Năm sinh1996
    Xuất xứMiền Trung
    Cao166 cm
    Cân nặng49 Kg
    Datrắng như trứng gà bóc, thơm tho sạch sẽ
    Mặt Xinh , Sang , sắc nét chuẩn hotgirl (9d)
    Ngực Vú đẹp, siêu to, tròn căng, săn chắc, đẹp tuyệt, đầu ti nhỏ mút mát phê lòi. (9d)
    Eo bụng phẳng, eo thon gọn ôm sướng(8d)
    Mông Đây thực sự là 1 siêu phẩm, to , mẩy , đẹp , doggy nẩy tưng tưng cực thích, đam mê doggy thì đừng có bỏ qua em nó.(10d)
    Bím Bướm đẹp, mu cao múp rụp, khít, đẹp, nhiều nước, Hồng hào, không cavat, co bóp sướng
    ServiceTắm chung trước và sau quan hệ,Hôn môi (cháo lưỡi cực sâu và tình cảm
    hôn vú bú vú
    Vét máng
    HJ, BJ, liếm láp toàn thân, liếm chân kích thích,
    6996
    Thời gian phục vụ40 phút/ lần phọt
    Thời gian làm việc11h - 2h đêm
    Đánh_giárất ngoan ngoãn chiều khách không láo, không tráo hàng, hàng quá chuẩn để tiếp khách , ngoại giao, hàng tự do giờ giấc thời gian chuẩn chỉ.

chú ý : Em nó làm tình phong cách romantic, nhẹ nhành và tính cảm, kỹ năng phục vụ tốt, tắm rửa cọ kỵ sạch sẽ cho checker trước và sau khi hành lạc. cảm giác đc yêu và chăm sóc khi ở bên em, dục tính cao

CAM KẾT
    - Chuẩn những gì đã cam kết ở trên
    - KHÔNG ẢNH ẢO
    - KHÔNG CÔNG NGHIỆP
    - KHÔNG TRÁO HÀNG

Last edited by a moderator: 14/7/20 lúc 09:26
    bongluaxanh and Hainhan2718 like this.
  2. Nam anh99

Nam anh99 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Nhìn em có vẻ xinh đấy

3. họng súng

họng súng Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Ảnh đẹp quá mà ko biết như nào...

4. 12trieukhuc9639

12trieukhuc9639 Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Review lại cho anh em
    Em này làm tình kiểu romantic nhẹ nhàng liếm láp toàn thân , như người tình :))
    Bác nào thích nhẹ nhàng chiều chuộng sv tốt thì em này là 1 lựa chọn tốt trong tầm giá
    Vào phòng đã đòi ăn thịt mình roài, BJ liếm láp hôn ti đủ thứ . Lúc chiến thích nhất úp thìa với quả mông căng đét của em :)) out ngay trên lưng em gái xứ Nghệ .
    Xong em ra tắm rửa lại cho và nằm tâm sự 1 lúc rồi mới cùng về
    Nay phang con lô 48 đít sdt em hốc luôn . Có lộc lá em bát phở và về review cho em như đã hứa
    Hẹn lần sau bao giờ đói em còn sale cho haha . Anh đuôi 61 P302 ăn lô 48 kakaa

nhoklokbok thích bài này.
  5. nhobanxx

nhobanxx Biết Quay Tay Verified
    66/113

chờ thêm checker rp

6. cuocdoileloi

cuocdoileloi Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

. Còn đi về review

7. Hadesxz

Hadesxz Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Hóng mấy bác rv

8. Hoangtu9

Hoangtu9 Biết Quay Tay Verified
    7/57

Gặp em nó p502 hottel 142 hà vi .hoàng ngan roi cao dáo ko con tin . Dập em 25p bở hoi tai

9. td_er

td_er Dậy Thì Verified
    2/57

Hôm trước đi em Hoàng Yến nay mới có thời gian để viết review. Em này tôi gặp tận 3 lần rồi và lần nào cũng ưng ý cả.

Trước tôi đi em ý hồi em ý còn làm ở Đào Tấn, giá 800 cơ. Xong viết bài review còn bị thằng khác nó ăn cắp ý tưởng để review sang em khác nữa cơ. Vcl không cơ chứ! Đời không bao giờ nghĩ được là mình bị đạo review về hàng họ, các ông ạ :)) Giờ em ý chuyển nghệ danh nên bài review ý mất rồi. Nhưng về đánh giá thì tôi thấy vẫn không đổi.

Ưu điểm lớn nhất của em ý là thái độ và service: Chuẩn như trong phần giới thiệu, thái độ thì ngoan tuyệt đối, nhẹ nhàng, tình cảm. Cách em ý bắt đầu cuộc vui cũng mơn trớn, nhẹ nhàng, không vồ vập. Anh em nào thích cục súc thì có thể không hợp gu, nhưng anh em nào thích kiểu romantic thì tuyệt vời đấy.

V1: Đã bơm to nhưng đầu ti thì vẫn khá nhỏ, mân mê thích

V2: Eo thon, ôm sướng

V3: Đúng như bánh giới thiệu, đít to chà bá, doggy cứ phành phạch, đúng gu của tôi

V4: Chịu khó cắt tỉa lông nên thành hình gọn gàng, bím em ý cũng múp, hồng hào.

Quan trọng nhất như tôi vừa nói ở trên là thái độ: Tôi ưng ở cái điểm này. Lần nào vào cũng tự giác tắm chung, sạch sẽ. Làm tình xong ở lại nói chuyện chán chê mới về (mặc dù là đã có khách sau giục). Tôi đánh giá cao sự chuyên nghiệp của em ý. Các em gái thêm dăm ba phút nằm cho khách mân mê, sờ soạng đồng thời trò chuyện sau cuộc vui tạo ra thiện cảm cho khách còn hơn là vừa chén xong ba chân bốn cẳng chuồn đi mất. Như thế thì nguồn khách không bền, đi được vài lần khách chán ngay. Như tôi đây, thấy em ý ngoan, không công nghiệp, không vội vã nên ủng hộ em ý 3 lần rồi. Gái ngoan ắt sẽ có quà mà!

Có vài tấm ảnh thị dâm cho anh em. Có thể sau bài review này thì em yêu của anh sẽ đông khách hơn, ít gặp anh hơn, nhưng anh nghĩ em sẽ vẫn là em, giữ vững phong độ, vẫn yêu anh nhiều, ha.
    https://www.upsieutoc.com/image/20200522-125330.f552Nt
    https://www.upsieutoc.com/image/20200522-125514.f55LEq
    https://www.upsieutoc.com/image/20200609-185233.f55JHw

kiddamvodoi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/