1000k Trung Sơn-Q.8 Gái gọi Quỳnh Như 7833 - Mỹ nhân vạn người mê, nhiệt tình chiều khách.

Thảo luận trong 'Gái gọi quận 8' bắt đầu bởi ACMN35, 19/5/20.

1. ACMN35

ACMN35 Còn trinh NCC VIP
    2/57

Gái gọi Quỳnh Như 7833 : Em gái Hà Thành, face đẹp, rất chiều khách.
    https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-quynh-nhu-7833-my-nhan-van-nguoi-me-nhiet-tinh-chieu-khach/

Nghệ danhQuỳnh Như 7833
    Giá1000k/shot
    Loại hàngGái gọi Sài Gòn
    Số điện thoại0799727833 - Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.com
    Nhà nghỉ80k/h
    Khu vựcQuận 8
    Năm sinh1997
    Xuất xứMiền Bắc
    Cao164 cm
    Cân nặng48 Kg
    Daskin trắng trẻo,mịn màng, thơm
    Mặtxinh xắn rất hiền, đậm chất ngây thơ của gái Hà Nộ
    NgựcTo đẹp anh em nhìn hình là hiểu, hàng real 100%
    EoEo thon, ôm ấm, chơi sướng bất cứ tư thế nào nếu anh em muốn
    MôngMông cong cớn, to tròn, săn chắc, doggy phê lòi
    BímHồng, thơm bao khít nước tràn bờ đê , lông cắt tỉa gọn gàng chơi sướng có cảm giác phê như chơi gấu nhà nhé.
    ServiceHôn môi, hôn vú, kiss môi
    Vét máng, bú bóp thoải mái
    HJ, BJ
    Thời gian phục vụ30-40 phút / lần phọt
    Thời gian làm việc10h sáng - 23h đêm, có qua đêm
    Đánh_giáMỹ nhân vạn người mê, nhiệt tình chiều khách, chịch là phê
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 1/7/20
  2. traiTâyhồ47

traiTâyhồ47 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Mới gặp em Quỳnh Như bên q8 ,ấn tượng đầu tiên về em là từ lúc em bước vô phòng . Với gương mặt vô cùng xinh đẹp, giọng nói nhỏ nhẹ ,chào hỏi lễ phép lịch sự , đặc biệt là em có nụ cười rất tươi, phong cách ăn mặc sexy, khiêu gợi đầy quyến rũ. Về dịch vu thì em tận tình chu đáo ,ôm ấp vuốt ve nói chuyên tình cảm,BJ nhẹ nhàng điêu luyện tạo cảm giác hưng phấn. em rất yêu nghề , chiều khách chịu hợp tác nhiều tư thế .Về body thì quá đẹp, da trắng mịn , vòng 1 và bím là điểm nhấn cực mạnh của em, vừa tay đúng chất gái mới lớn, bím nhiều nước tôi vừa hôn em chút xíu thấy đã ra ướt đẫm ga dường, với tôi giá 1 triệu thì em hoàn toàn xứng đáng .
    Anh sẽ còn gặp lại em nhiều lần nữa.
    Hình ảnh của em nó đây ae xem mà kham thảo nhé .

3. ÔngtổLàng34

ÔngtổLàng34 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/57

Vừa gặp em xin đánh giá nhanh về em :
    Vú to sờ bóp đều rất sướng, thái độ phục vụ ngoan ngoãn lễ phép. Nhìn ngoài em xinh hơn trong hình luôn. Mông cong vút doggy rất sướng. Bím hồng khít lại nhiều nước, lúc xuất co bóp sướng lên tới óc luôn .Kỹ năng thổi kèn đã lắm. Mình thích ở em này là thái độ nhẹ nhàng tình cảm ,vui vẻ. Em thật sự quá tuyệt vời. Đúng là một buổi check hàng thật ý nghĩa .Anh chúc em luôn đông khách nha.

4. rắn độc 123

rắn độc 123 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Theo chân ông anh tôi mới găp em song . phong cách phục vụ của em rất chuyên nghiêp , hôn môi, đá lưỡi, vét máng, bú liếm, sáo dọc sáo ngang, lút cán, đá cà múa cột đầy đủ công đoạn, đẳng cấp làm tình nhẹ nhàng cảm giác rất phê pha sảng khoái . Được ôm ấp một thân hình tuyệt mỹ với vòng eo gọn gàng cùng cặp vếu siêu đẹp còn rất săn chắc chắn . anh em nào thích cảm giác như người yêu gặp em này thì đúng luôn .
    Đánh giá khách quan của tôi
    Face : Mặt quá xinh teen và ngây thơ nhìn rất đáng yêu
    Dáng : Quá đẹp luôn thân hình hoàn hảo với những đường cong cơ thể. Đảm bảo ae gặp nhìn ngây ngất luôn.
    Ngực : Quá đẹp to, tròn căng và còn rất hồng hào. Hàng tự nhiên 100%. Bú mút rất phê không giữ hàng
    Eo : eo quá đẹp, gọn gàng, săn chắc, phẳng lỳ hiếm thấy em nào eo ót body đẹp thế
    Mông : mông tròn căng và cong, nói chung đầy sức sống em teen mà. Doggy phê tận óc
    Bym : nước nhiều, hồng hào, khít lắm, cực sạch sẽ tevet ngon lắm luôn ý

Tôi thích em rồi , sẽ sớm gặp lại em

5. tâmtiềntấn2

tâmtiềntấn2 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Đọc mấy bài viết của các bác đi trước nên kích thích quá, Thật sự em quá tuyệt vời , vú đẹp bóp sướng, đầu ti đỏ hồng , bú mút thoải mái em không giữ hàng nên rất thích, em nó có một bờ mông rất gợi cảm doggy phê sướng << mông to nên khá kết >> bờ mông mẩy cong quyến rũ, và con bướm đẹp, còn khít co bóp và nhiều nước nữa , kỹ năng làm tình tốt rất đã luôn , mình ấn tượng về cái body của em nó nhìn sexy gợi tình ,công nhận chịch em thấy phê cảm giác rất thoải mái , phong cách phục vụ đúng chất hàng cao cấp .
    Sẽ còn gặp lại em.

tômcàngđen thích bài này.
  6. cây xakura5

cây xakura5 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Đã chịch xong em nó, xin rp ngắn gọn thế này nhé :
    lâu rồi mới gặp em hàng ngon lành tình cảm thật sự đáng giá . Em khá ngoan và vui vẻ, nhiệt tình hôn môi đá lưỡi tình cảm .Đúng người đúng hàng (( chuẩn người trong hình )) em có khuân mặt rất xinh và baby rất đáng yêu , vú to hàng thật bóp sướng eo đẹp mông cực to nhìn yêu lắm , nước nôi khá nhiều, nói thật là rất chym ưng về cách phục vụ và độ chiều khách của em ,thời gian thoải mái ko thúc dục vui vẻ . Xác nhận em rất dâm .
    face : chuẩn xinh đẹp có nét rất dâm
    Da : trắng mịn , ăn mặc nhìn sang chảnh ,nước hoa thoảng hương thơm rất dễ chịu
    V1 : to căng đét, vú thật 100%
    V2 : ôm sướng vuốt ve thoải mái
    V3 : to căng và mẩy đẹp hoàn hảo
    V4 : múp , khít , co bóp tốt , vừa bú tí mà em đã nước ướt nhẹp
    Service : BJ bá đạo, hôn hít thoải mái . Em có tài phi ngựa bắn chym rất thích
    Thái độ thân thiện cởi mở vui vẻ thời gian rất thoải mái chịch xong em còn ở lại tâm sự mãi mới về .
    Tổng kết : Ngon rất hợp lý nhé còn gặp lại
    Ảnh chụp bằng đt thường nên nhìn em nó ko đc đẹp chứ ngoài nhìn em nó sang chảnh và đáng yêu lắm

7. ACMN35

ACMN35 Còn trinh NCC VIP
    2/57

Cám ơn Bạn đã ủng hộ bé bên mình nha :emoji_grin:

/** Ads bottom mobile**/