USA Em Sinh Viên Tiffany

Thảo luận trong 'Ăn Chơi Âu Mỹ' bắt đầu bởi Ken Houston, 23/5/20.

1. Ken Houston

Ken Houston Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Đúng là AE đồng dâm Houston làm mất mặt dân chơi thiệt
    Mình có post share hàng em Tiffany , Anh em đồng đâm dồn dập inbox hỏi mình share hàng và Minh có nói là em này đang Hot rất khó mà set kèo với em ( Bro Pilot phải set kèo gần 2 tuần em mới chịu gặp)
    Vậy mà hôm nay em available em nói text hơn mười người mà mình đưa info cho em ko có người nào available gặp em hết, mấy bro đưa ra đủ mọi lí do ...
    Có bro nói đi làm nên ko thấy text của em, có bro nói đi câu cá nên ko trả lời được, còn có bro nói đang out of town .... đủ mọi excuse
    Mấy bro làm như vậy thì làm sao mình dám share hàng ngon cho mấy bro chơi nửa đây?
    Xin mấy bro làm ơn đừng inbox cho mình hỏi share em này nữa vì mình sẽ ko share cho bất kỳ ai nửa, vì có share mấy bro có chịu đi check hàng đâu mà share
    Cho mình Sorry trước

Cognac, tom12345, werser1 and 2 others like this.
  2. Pilot Houston

Pilot Houston Dậy Thì Verified
    2/57

Mình có nói với Bro rồi mà Bro ko chịu tin
    Bởi vậy mình ko share hàng free cho AE chơi giống bro
    Nếu có hàng thì trao đổi ko thì Sorry đở nhứt cái đầu
    Hahaha

Ken Houston thích bài này.
  3. Ken Houston

97/113

Kakaka
    Bây giờ mình mới sáng mắt ra nè, đúng là mất mặt dân chơi thiệt
    Bro nói đúng vì mình quá tin tưởng AE đồng dâm Houston. Nhưng sau vụ này thì mình sẽ suy nghĩ lại cách share hàng của mình
    Thank you Bro

4. Kdang118

Kdang118 Dậy Thì Verified
    32/57

Em co xin bro mà thấy bro nói khó set kèo với ẻm mà em dang lam ở lake charles cho nên khg có để số phone lại ... em chưa bad credit nha bro ken

5. danny36vn

danny36vn Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

vậy giữ cưới về làm vợ luôn đi, anh em cũng ko cần share hay trao đổi đâu ha, xã hội có người này người khác đâu phải ai cũng vậy mà nói chuyện quơ đũa cả nắm thế, còn những người chưa bao giờ xin share thì sao ? sợ éo có tiền, có tiền là chơi được thôi, trên đời đâu có sợ thiếu gái

mr007ht thích bài này.
  6. neutronng

neutronng Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

em có nhắn tui mà tui reply là không đi dc rồi. Để khi nào rảnh lại mới đi check đc. tui mới check em Sương hoi dau tuan ne. nên cần nghĩ ngơi lấy sức hehe

7. hueystah

hueystah Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Vậy mà mình xin bro lại không share mới đau....ôi đời :(

8. f4a

f4a Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

chưa biết cách up bài, nên thôi xin REPORT ở đây lun vậy. Theo dõi a em cả tgian dài mà bận bịu và ko biết chổ chơi nên chỉ biết hóng hớt. Dag bùn thì nhận đc tin nhắn của chú Ken Houston về tin em Trang đã trở lại. Thế là quyết định lên đường cho bằng anh bằng em.
    Mình chưa ăn chơi nhìu cũng chỉ mới đi message vài lần thôi nên ko biết hay dở thế nào, nhưng thái độ phuc vu đối với mình là trên hêt. Em nói chuyen nhẹ nhag dễ thuong, tuoi cuoi niem nở cứ như nguoi iu, ntin bảo là Ken cho số, thế là đến nơi cứ thế em nó chăm sóc từ a----zzz. Chả phải bảo j, dáng nguoi bé bé iu iu (cái này đúng gu mình) vú vừa tay mềm mại tự nhien. Các chỉ số ko cao đâu nhé, nhung nếu ai thich tình cảm và nhẹ nhag thì nên đi cho biet. Mình thì nhat dinh phai tro lai, vi em ko hối thúc, take time massage chăm sóc anh em truoc… rồi mới nhẹ nhag hỏi :"anh co dem theo bao ko" lol ...haha. Mình ko bàn về chi phí vì ko biet mac re la the nào, nhung minh nghĩ em cuc kỳ hợp lý, anh em take care sao để mà em cứ tiếp tục mỉm cười là được, rieng minh thi em nó muon bao nhiu cũng hop ly, vì it có hàng nào mà chăm sóc nói chuyen như nguoi iu.
    Lan dau tap taanh REPORT xin anh em gop y chỉ dan them...
    San tien thay may anh em nóng nảy quá… lên đây để thư giãn vui choi anh em oi, nếu cần thì xin thong tin rồi đi check... biet la ai cũng có viec rieng , nhưng đã hỏi và có thong tin thì cũng nên đi, đừng có hơi bứng bứng là xin rồi ko đi đuoc cũng k hay. Mỗi ng moột tính, rieng anh Ken thì hơi nóng xíu, anh em đã hỏi thì nên làm. Nhưng cũng dễ hiểu vì ng ta tốn bao nhiu công sức tiền bạc đi truoc rồi tgian trả lời cho anh em, cho rồi còn bị mấy em complain thì ko điên cũng uổng. Sãn mình nói luôn mấy anh em đi solo mấy trang backpage hay bedpage gi gi đó… nếu ko cứng cưj thì coi chừng bị spam bi.... nhé. Mình xin dừng ở đay, thôi thì cứ theo mấy oong anh đi truoc, cho j hưởng nấy. VỪa an toàn vừa có review dễ đungs ý anh em ạh. Thanks
    Ah khoi inbox minh xin thong tin nhe, vi minh xai hang xin dc nen ko co j de share. Anh em lien he Ken Houston hay may đòng dâm đi trc nnhes

Chỉnh sửa cuối: 24/5/20
  9. momong

momong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    127/226

Hehehe... bác Ken đừng nóng giận quá... cũng có lúc sẽ bị tổ trác mờ ... thông cảm cho ae đi đâu phải ai cũng rãnh mọi nơi mọi lúc.... chúc vui cả nhà ...

10. werser1

werser1 Còn trinh Verified
    32/57

có thể do nhát ko dám đi, sơ bị plice dịnh, 2 xin cho có , 3 xin xong đi bán lai infor. Câu chuyện muôn thuở xin xong ngâm tới luc các em nghỉ

11. Stt7521

Stt7521 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Cám ơn Bro đã share hàng cho ae mà nói đi cũng phải nói lại là em nó set kèo gặp đã khó thì phải thông cảm cho ae đâu phải ai cũng rảnh cả ngày, cả tuần ngồi đợi em nó gọi đúng k? Ai cũng có công việc, đi học, việc gia đình, cá nhân...etc. Ví dụ như mình thất hẹn với em nó thì k nói làm gì nữa chứ tự nhiên chờ em nó mòn mõi k thấy rồi 1 ngày đẹp trời em ấy available nhưng ae có việc k gặp được thì bro trách ae tội cho ae đi xin hàng. Nếu như em ấy sắp sếp dc thgian vd như tuần sau available t5,t7...etc. Như vậy sẽ dễ dàng cho ae set kèo hơn. Đó là ý kiến riêng của minh.!

12. Ken Houston

97/113

Em text cho mình coi screen shot tổng cộng em chủ động liên lạc 10 người, chỉ có 2 người trả lời nhấn tin của em
    Một người nói em là đang out of town, một người thì nói đang bận đi làm, vậy còn 8 người kia ko ai trả lời nhấn tin cho em, bro có thể đưa cho mình lí do được ko?
    Trước khi share mình có nói là em ấy sẽ liên lạc trực tiếp với mấy bro when she available , bởi vậy mình mới kêu mấy bro đưa mình SĐT và tên để mình gởi cho em, chứ từ đó tới giờ
    mình share hàng có bao giờ mình hỏi SĐT hay tên mấy bro bao giờ đâu!

13. Ho Lee Fuk

Ho Lee Fuk Biết Quay Tay Verified
    37/57

Khổ cho các ae đồng dâm Houston quá.
    Mình ở cali đang khang hiếm chim toàn cát đây ☹☹☹

14. Stt7521

Stt7521 Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Vấn đề là khi em ấy available chỉ cần text báo cho ae biết là hôm nay hay ngày mai hay tuần sau bla bla im available để ae biết sắp xếp tgian ai có thể gặp thì set kèo k thì đợi next time em ấy available. Mình thấy như vậy là thuận tiện nhất cho 2 bên chứ em ấy Bất ngờ text/call nói im available right now thì theo mình nghĩ cũng khó cho ae ai hên ngay lúc freetime thì set kèo gặp thôi.

15. Pilot Houston

2/57

Cải vã nhau làm gì?
    Nếu bro nói bro có hàng ngon hơn bro Ken thì post hàng share cho AE đi nói mà ai nói ko được ??

16. Pilot Houston

2/57

Bro Ken ơi mình nói với Bro rồi, Bro share hàng free cho AE chơi mà bị chửi,bro có thấy mình nói có sai ko?
    Mình đâu thấy có bro nào đứng về phía bro nói lí lẽ cho bro để bro Dannyvn36 đừng có lên đây mà sủa bậy

17. neutronng

neutronng Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Bro này nói chuyện láo chó thế.
    Không đi thì thôi.

Thích thì đi. Tui thấy bro Ken cho xem hình em nào ra em đó. Chơi thế là đẹp rồi. Tui thấy chất lượng đàng hoàng mà. Chắc chưa đi lần nào hả .

18. danny36vn

31/57

nó láo với mình trước bạn ơi, mình nhắn tin lịch sự xin share mà nó đéo share, còn anh em khác thì nó share mấy con mbbg đó, mà quảng cáo trên này toàn là hàng hot ngon lắm, gặp thì phục vụ qua loa, thổi vài cái đòi đeo bao vào chơi, vét máng cũng ko cho, anh em bị dụ một lần chứ ko có lần thứ hai đâu, thà nói đại mbbg đi, anh em ko nói gì, đằng này quảng cáo dữ lắm, hỏi tuổi thì toan U30 mấy, treo đầu dê bán thịt chó

19. danny36vn

31/57

ờ ko share free thì mày giữ mình mày chơi đi ha, tụi tao cũng ko cần đâu, gì chứ ko có tiền mới sợ, chứ ko có sợ ko có hàng, quy tắc các diễn đàn khác như xvn r..phang,
    ăn chơi đã là hàng thì anh em share vô tư, ko giữ làm gì , còn rau thì tùy anh em, trao đổi hoặc share, mới lớn lên diễn đàn học cách chơi hả

20. Pilot Houston

2/57

Bro đừng có lên đây sủa bậy bạ nữa làm mất đoàn kết AE hết
    Nếu bro thật sự có hàng thì post share cho AE trên Diển đàn đi, còn nếu ko có thì ngậm miệng thúi của bro lại
    Bro ko nói ko ai nói bro câm đâu, Mình nghĩ bro ghen tị nên lên đây sủa vài tiếng
    Mình nghĩ bro Ken ko bao giờ share hàng cho mấy hạng người như bro, sao bro biết hàng người ta share ntn mà bro nói ?

/** Ads bottom mobile**/